Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch xem bóng đá đêm nay, ngày mai mới nhất
Tructiepbongda cập nhật lịch xem thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai, giúp anh em hâm mộ bóng đá sắp xếp thời gian, đón xem live cùng trực tiếp bóng đá TV.
- Europa League
- 02:00 - 10/05Atalanta3-0MarseilleKết thúc
- 02:00 - 10/05Bayer Leverkusen2-2AS RomaKết thúc
- Qatar Prince Cup
- 00:00 - 10/05Al-Wakra5-4Muaidar SCKết thúc
- 00:00 - 10/05Al Rayyan4-1Al Khor SCKết thúc
- Estonian Women's Meistri Liiga
- 00:00 - 10/05Viimsi JK (W)0-0Saku Sporting (w)Kết thúc
- 23:00 - 10/05JK Tabasalu (w)vsFC Flora Tallinn (w)
- Turkish Second League
- 00:00 - 10/05Erzincanspor3-2Menemen Belediye SporKết thúc
- 00:00 - 10/05Bukaspor0-1CelsporKết thúc
- Jordan Premier League
- 00:45 - 10/05Al Hussein Irbid3-0Al-JalilKết thúc
- 22:00 - 10/05Sahab SCvsMaan
- 22:00 - 10/05Ramtha ClubvsAl Wehda
- Colombian Copa BetPlay DIMAYOR
- 02:00 - 10/05Atletico BucaramangavsIndependiente Santa Fe
- 07:10 - 10/05Tigres Zipaquira0-1Jaguares de CordobaLive
- Europa Conference League
- 02:00 - 10/05Olympiakos Piraeus2-0Aston VillaKết thúc
- Copa Libertadores
- 05:00 - 10/05Liverpool URU0-5PalmeirasKết thúc
- 05:00 - 10/05San Lorenzo2-0Independiente Jose Teran90+Live
- 07:00 - 10/05Colo Colo0-0Fluminense RJLive
- 07:00 - 10/05The Strongest1-0Estudiantes La PlataLive
- CONMEBOL Copa Sudamericana
- 05:00 - 10/05Belgrano1-1Delfin SCKết thúc
- 07:00 - 10/05Bragantino2-0Racing ClubLive
- 09:00 - 10/05Deportivo GarcilasovsLanus
- 09:00 - 10/05Universidad CatolicavsUnion La Calera
- Ecuadorian Campeonato Serie B
- 07:00 - 10/05Gualaceo SC0-0Chacaritas SC2'Live
- Mexico Liga MX Femenil
- 08:00 - 10/05Club Leon WomenvsPachuca (w)
- 10:06 - 10/05Chivas Guadalajara (w)vsClub America (w)
- Australia Northern New South Wales Premier League
- 11:30 - 10/05Newcastle OlympicvsCooks Hill United
- 17:00 - 10/05Broadmeadow MagicvsNew Lambton FC
- Chinese Champions League
- 15:00 - 10/05Inner Mongolia CaoshangfeivsGannan Jiuer United
- 18:00 - 10/05Yulin TianzhijiaozivsXinjiang Snowland
- U17 Women's Asian Cup
- 15:00 - 10/05Thailand U17 (W)vsChina (w)U17
- 18:00 - 10/05Australia (w) U17vsJapan (w) U17
- Ukrainian Youth Team Championship
- 15:00 - 10/05FC Shakhtar Donetsk U21vsDinamo KyivU21
- 16:00 - 10/05Obolon Kiev U21vsRukh Vynnyky U21
- 17:00 - 10/05FC Vorskla U21vsFC Mynai U21
- AFC Women's Asian Cup
- 16:00 - 10/05Urawa Red Diamonds (w)vsHyundai Steel Red Angels (w)
- Ukrainian First League
- 16:00 - 10/05FC Victoria MykolaivkavsFK Epitsentr Dunayivtsi
- 17:30 - 10/05FC Inhulets PetrovevsAhrobiznes TSK Romny
- 19:30 - 10/05FC Livyi BerehvsPrykarpattya Ivano Frankivsk
- Australia Darwin Premier League
- 16:00 - 10/05Casuarina FCvsMindil Aces
- 18:00 - 10/05Port Darwin FCvsDarwin Olympics
- Australia Victorian Premier League
- 16:30 - 10/05Melbourne KnightsvsGreen Gully Cavaliers
- 16:45 - 10/05Dandenong City SCvsHeidelberg United
- Australia New South Wales Premier League
- 16:30 - 10/05Manly UnitedvsSydney United
- Australia A-League
- 16:45 - 10/05Sydney FCvsCentral Coast Mariners
- Bangladesh Premier League
- 17:00 - 10/05Rahmatganj MFSvsSheikh Russel KC
- 17:00 - 10/05Abahani LimitedvsBangladesh Police Club
- South Australia National Premier Leagues
- 17:00 - 10/05Adelaide PanthersvsAdelaide Olympic
- 17:00 - 10/05Adelaide City FCvsMetrostars SC
- Kazakhstan Division 1
- 17:00 - 10/05SD FamilyvsAkzhayik Oral
- 18:00 - 10/05Khan Tengri FCvsFK Taraz
- 18:00 - 10/05FC JetisayvsFK Kaspyi Aktau
- 20:00 - 10/05TarlanvsUlytau Zhezkazgan
- Australia Queensland State League 1
- 17:00 - 10/05Eastern Suburbs BrisbanevsSt George Willawong FC
- South Australia State League 1
- 17:45 - 10/05West Torrens BirkallavsFulham United FC
- South Australia Women's Premier League
- 17:45 - 10/05West Adelaide (w)vsAdelaide University (w)
- 18:00 - 10/05Flinders United (W)vsSalisbury Inter (w)
- Uzbekistan Pro League
- 18:00 - 10/05Xorazm UrganchvsAral Nukus
- 18:00 - 10/05Buxoro FKvsFK Olympic Tashkent B
- China Super League
- 18:00 - 10/05Qingdao ManateevsNantong Zhiyun
- 18:35 - 10/05Chengdu Better City FCvsHenan Songshan Longmen
- 19:00 - 10/05Shanghai PortvsChangchun Yatai
- V League 2
- 18:00 - 10/05Binh PhuocvsPVF-CAND
- Turkish First League
- 18:00 - 10/05KeciorengucuvsAltay Spor Kulubu
- 21:00 - 10/05GiresunsporvsUmraniyespor
- Mongolia Premier League
- 18:15 - 10/05Bayanzurkh SportingvsBavarians FC
- Singapore Premier League
- 18:45 - 10/05Balestier Khalsa FCvsGeylang United FC
- 18:45 - 10/05Hougang United FCvsLion City Sailors
- Georgia Erovnuli Liga
- 19:00 - 10/05Gagra TbilisivsSamtredia
- 22:00 - 10/05Dila GorivsTorpedo Kutaisi
- 23:00 - 10/05FC Kolkheti PotivsSamgurali Tskh
- Thai League 1
- 19:00 - 10/05BG Pathum UnitedvsKhonkaen United
- Armenian Premier League
- 19:00 - 10/05AlashkertvsShirak
- Armenian Division 2
- 19:00 - 10/05BKMA IIvsArarat-Armenia B
- 19:00 - 10/05Lernayin ArtsakhvsGandzasar Kapan
- Israel Leumit League
- 20:00 - 10/05Maccabi HerzliyavsBnei Yehuda Tel Aviv
- 20:00 - 10/05Hapoel Kfar SabavsHapoel Afula
- 20:00 - 10/05Ironi Nir Ramat HaSharonvsHapoel Umm Al Fahm
- 20:00 - 10/05Hapoel Rishon LezionvsSekzia Ness Ziona
- 20:00 - 10/05Maccabi Kabilio JaffavsHapoel Kiryat Shmona
- 20:00 - 10/05Hapoel Ramat GanvsKafr Qasim
- 20:00 - 10/05Ihud Bnei ShefaramvsHapoel Acre FC
- 20:00 - 10/05Ironi TiberiasvsHapoel Nof HaGalil
- Belarusian First League
- 20:00 - 10/05Shakhter Soligorsk IIvsDinamo-2 Minsk
- 21:00 - 10/05FC MolodechnovsFK Orsha
- Russian Premier League
- 20:00 - 10/05Krylya SovetovvsTerek Grozny
- Egyptian Premier League
- 20:00 - 10/05Ceramica Cleopatra FCvsTalaea EI-Gaish
- 23:00 - 10/05Future FCvsNBE SC
- 23:00 - 10/05El GounahvsPharco
- Tajikistan Vysshaya Liga
- 20:00 - 10/05KhujandvsPandjsher Rumi
- 20:00 - 10/05Khosilot ParkharvsBarkchi Hisor
- Malaysian Super League
- 20:00 - 10/05Johor Darul TakzimvsSelangor
- Bulgarian First League
- 20:45 - 10/05CSKA 1948 SofiavsSlavia Sofia
- 23:15 - 10/05FK Levski KrumovgradvsLokomotiv Plovdiv
- Croatian Second Football League
- 20:50 - 10/05Radnik SesvetevsHNK Sibenik
- Portugal Taca Revelacao U23
- 21:00 - 10/05Famalicao U23vsGil Vicente U23
- 21:00 - 10/05Torreense U23vsVizela U23
- 23:00 - 10/05Sporting Lisbon Sad U23vsBraga U23
- United Arab Emirates Division 1 Group A
- 21:05 - 10/05Al TaawonvsAl-Jazira Al-Hamra
- 21:05 - 10/05Al-ThaidvsDubba Al-Husun
- 21:05 - 10/05City ClubvsAl Arabi(UAE)
- 21:05 - 10/05Dubai UnitedvsAl-Hamriyah
- Finnish Veikkausliiga
- 22:00 - 10/05KuPsvsVaasa VPS
- German Frauen Bundesliga
- 22:00 - 10/05Eintracht Frankfurt (w)vsSC Freiburg (w)
- 22:00 - 10/05Werder Bremen (w)vsVfL Wolfsburg (w)
- 23:30 - 10/05RB Leipzig (w)vsHoffenheim (w)
- Latvia Virsliga
- 22:00 - 10/05Rigas Futbola skolavsFK Liepaja
- Azerbaijan Premier League
- 22:00 - 10/05FC Neftci BakuvsFK Kapaz Ganca
- Slovenia 2.Liga
- 23:00 - 10/05KrkavsNK Bilje
- PKO Bank Polski EKSTRAKLASA
- 23:00 - 10/05Piast GliwicevsLKS Lodz
- Sweden Damallsvenskan
- 23:00 - 10/05FC Rosengard (w)vsDjurgardens (w)
- Norwegian Toppserien
- 23:00 - 10/05Valerenga (w)vsLSK Kvinner (w)
- Croatian First Football League
- 23:00 - 10/05HNK GoricavsRudes
- Belarusian Premier League
- 23:00 - 10/05FK VitebskvsSmorgon FC
- Poland Liga 1
- 23:00 - 10/05Motor LublinvsZnicz Pruszkow
- Austrian 2.Liga
- 23:10 - 10/05FC LieferingvsFirst Wien 1894
- 23:10 - 10/05SC BregenzvsSV Stripfing Weiden
- 23:10 - 10/05Trenkwalder Admira WackervsLeoben
- Spanish Primera División Femenino
- 23:30 - 10/05Villarreal (w)vsEibar (w)